Loading...
Saturday

Mbatia na Mkurugenzi wa Idara ya Mafa nchini watembelea walioathirika kwa mafuriko Miwaleni, Mandaka, Mabogini na kukabidhi misaada

Mbunge wa jimbo la Vunjo, James Mbatia akizungumza jambo na Mkurugenzi wa idara ya Maafa nchini Brigedia Jenerali Mbazi Msuya wakati wakitembelea kijiji cha Mandaka Mnono kujionea athari ya mafuriko, katikati ni Mbunge wa viti Maalum (CHADEMA) mkoa wa Kilimanjaro, Lucy Owenya.

Mkurugenzi wa Idara ya Maafa nchini Brigedia Jenerali, Mbazi Msuya akimweleza jambo Mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi, Michael Kilawila (wa tatu kutoka kushoto) wengine ni Mbunge wa jimbo la Vunjo James Mbatia, Diwani wa kata ya Mabogini, Emanuel Mzava.


Baadhi ya wananchi katika kjiji cha Mandaka Mnono ambao mashamba yao yameathirika kwa mafuriko.


Sehemu ya barabara inayounganisha vijiji vya Miwaleni na Mandaka Mnono ikiwa imeharibika vibaya kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha na kusababisha mafuriko.
Usafiri wa pikipiki pekee ndio unatumika kuvusha watu kutoka upande mmoja kwenda upande mwingine.

Hivi ndivyo hali inavyoonekana.

Mkurugenzi wa Idara ya Maafa nchini iliyo chini ya ofisi ya Waziri Mkuu, Mbazi Msuya akizungumza na wananchi katika eneo hilo lililoharibika vibaya.
Madereva wa bodaboda wakijaribu kupita katika eneo hilo kwa umakini mkubwa.


Mbunge wa jimbo la Vunjo, James Mbatia akitoa maelekezo mara baada ya kutembelea baadhi ya maeneo yaliyoathirika kwa mafuriko.

Diwani wa kata ya Kahe ,Rodrick Mmanyi akizungumza baada ya Mkurugenzi wa Idara ya Maafa nchini, Brigedia Jenerali, Mbazi Msuya kutembelea kata hiyo kutizama athari zilizotokana na mafuriko.

Baadhi ya wakazi wa kata ya Kahe wakiwa katika kikao na ujumbe wa Mbunge wa jimbo la Vunjo uliofika katika kata hiyo kwa ajili ya kutoa msaada wa chakula.

Mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi,Michael Kilawila akizungumza na kutoa pole kwa wakazi wa kata ya Kahe waliofikwa na maafa yaliyotokana na mafuriko.

Mkurugenzi wa Idara ya Maafa nchini, Brigedia Jenerali, Mbazi Msuya akizungumza na wakazi wa kata ya Kahe baada kutembelea maeneo mbalimbali yaliyoathirika na mafuriko.

Mbunge wa jimbo la Vunjo, James Mbatia akizungumza katika kikao hicho kilicho fanyika ofisi ya kata ya Kahe ,kulia kwake ni Mkurugenzi wa Idara ya Maafa nchini ,Brigedia Jenerali,Mbazi Msuya,kushoto ni Mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi, Michael Kilawila.

Mbunge wa Viti maalum CHADEMA, mkoa wa Kilimanjaro, Lucy Owenya akitoa salamau za pole kwa wakazi wa kata za Mabogini na Kahe walioathirika na mafuriko yaliyotokana na Mvua zinazoendelea kunyesha.



Sehemu ya Msaada uliotolewa na Halmashauri ya wilaya ya Moshi pamoja na Mbunge wa jimbo la Vunjo, James Mbatia.

Mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi, Michael Kilawila akikabidhi mfuko wa Unga kwa baadhi ya wazee katika kata ya Kahe walioathirika na mafuriko yaliyotokana na mvua zinazoendelea kunyesha.



Mbunge wa jimbo la Vunjo, James Mbatia akikabidhi chumvi kwa baadhi ya wazee walioathirika na mafuriko .

Wananchi katika kata ya Kahe wakifurahia pamoja na Wabunge James Mbatia na Lucy Owenya msaada uliotolewa kwa ajili ya kusaidia wananchi walioathirika na mafuriko yaliyotokana na mvua zinazoendelea kunyesha.
  • Dixon Busagaga

0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP