Loading...
Thursday

Mzee Nasoro ahakiki "rifle" yake aliyolinunua kwa shilingi 100//= mwaka 1965


Unaweza kusema hii ni hadithi kutoka katika kitabu cha Abunuwasi, la hasha hii si hadithi, ni habari ya kweli kabisa, inayosimuliwa na Mzee Nasoro Rashid (pichani), mkaazi wa Ikwiriri, Wilaya ya Rufiji, mkoani Pwani, ambaye anajilinda kwa bunduki yake aina ya Rifle (Gobole), aliyoinunua kwa shilingi mia moja tu mwaka 1965. Ni miongoni mwa wazee walioitikia agizo la Rais John Pombe Magufuli kwa vitendo, alipowataka wamiliki wa silaha kuhakiki silaha zao.

Mzee Nasoro akionyesha kibali cha kumiliki silaha cha mwaka 1965

Mzee Nasoro akionyesha silaha yake kwa mwandishi mkongwe nchini, Peter Ambilikile (kulia)


Hiki ndicho kibali kinachomruhusu Mzee Nasoro kumiliki silaha yake aliyoinunua mwaka 1965 kwa shilingi mia moja tu. Huko Utete, Rufiji.

0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP