Loading...
Thursday

Picha: Mkuu wa Mkoa Magesa Mulongo amwapisha Humphrey Polepole kuwa Mkuu wa Wilaya



Viongozi wa kamati ya ulinzi na Usalama ya wilaya ya Musoma wakisubili tukio la kuapishwa



Viongozi wa dini pia walikuwepo


DC Polepole (kushoto) akiteta jambo na mkuu wa wilaya ya Bunda



Wakuu wa taasisi za umma mkoa wa Mara pia walikuwa mashuhuda



Kamati ya ulinzi ya mkoa pia ilikuwepo



RC' Mulongo akiingia viwanja vya shughuli ya kiapo



DC Polepole akiwa na wakuu wa wilaya za mkoa wa Mara



DC' Polepole akisaini kiapo



RC' Mulongo akizungumza baada ya kiapo



DC' Polepole akizungumza mara baada ya kiapo





Baadae akawa ni kuwashukuru watu mbalimbali waliofika



DC' Polepole akisalimiana na Afisa Mfawidhi wa PSPF mkoa wa Mara,Sudi Hamza



Hapa anakwenda kusalimiana na Meneja wa Mfuko wa Bima ya Afya mkoa wa Mara,Latens Wella



Anasalimiana na Mwenyekiti wa Chama cha DP mkoa wa Mara,Nyakitita



Anasalimiana na kada wa CCM,Robert Zembwela



Baada ya shughuli za kiapo uelekeo ulikuwa kwenye shughuli ya picha za kumbukumbu



Mkuu wa mkoa akiwa na wakuu wa Wilaya



Picha na kamati ya ulinzi na ujasala ya mkoa



DC' Polepole akiwa na DC' Luoga wa Tarime,picha chini akiwa na Mwandishi wa Azam Tv,Augustine Mgendi



0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP