Loading...
Thursday

Kauli ya Tundu Lissu baada ya kuachiwa kwa dhamana leo 30.06.2016

MBUNGE wa Singida Mashariki, Tundu Lissu (Chadema) amesomewa shitaka lake la kutoa maneno ya uchochezi kinyume cha kifungu namba 32 cha sheria ya magazeti.

Lissu anadaiwa kutoa maneno ya uchochezi nje ya Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mnamo June 28, 2016 kwa kumuita ‘Mkuu wa Nchi ni dikteta uchwara’.

Baada ya kusomewa shtaka hilo Lissu amekana shtaka na kuachiwa huru kwa dhamana na hatotakiwa kusafiri nje ya nchi bila kibali cha mahakama.

Kesi hiyo imepangwa kusikilizwa tena Agosti 02, 2016.


0 comments :

Post a Comment

 
Toggle Footer
TOP