Loading...
Wednesday

[update] Angela anaomba umsaidie kujua atumeje maombi KCMC kusomea Phisio

UPDATE: Angela anashukuru kwa mchango na maoni kuhusu ombi alilotuma awali, sasa anauliza,
"samahani kwa kusumbua tena, je ada ya physiotherapy diploma ni sh ngapi kwa mwaka?"
---------------
Samahani,

Nigependa kujua jinsi ya kuomba kusoma Diploma in Physiotherapy KCMC. 
Je natumaje maombi? Mimi ni mhitimu wa Kitado cha Sita 2016.

Regards,
Angela 

6 comments :

  1. To Anjela naomba kufaham kwamba unaomba kwa kujaza form mtandaon au umeprint na unataka kutuma kwa poster?

    ReplyDelete
  2. Km ni mtandaon bas ingia www. Kcmuco.ac.tZ utafanikiwa mungu akutangulie

    ReplyDelete
  3. Km ni mtandaon bas ingia www. Kcmuco.ac.tZ utafanikiwa mungu akutangulie

    ReplyDelete

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP