Loading...
Thursday

Kauli ya Kitwanga kwa Watanzania kuhusu mkataba, uhusiano wa Dell, Infosys, Lugumi


Kuhusu iwapo kufukuzwa kwake kuna uhusiano na sakata la Lugumi au la, Kitwanga alitumia majibu aliyedai kuwa ya Hayati Mwalimu Julius Nyerere kwa waandishi jijini Nairobi (Kenya); "Hivi mtu akikuuliza -- mimi ni  mume wa mama yako -- utakubali? Basi, hilo ndilo jibu na Watanzania wote wasiniulize tena," alisema Kitwanga

0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP