Loading...
Thursday

Waanzisha kampeni wakitaka MoDewji apewe hisa nyingi Simba SC

Habarini ndugu waandishi wa habari. 

Tukiwa kama mashabiki wa Simba hatujaridhishwa na hali ya timu yetu ni muda mrefu tunakuwa tunakosa makombe lakini wale viongozi wa Simba hawana lolote wanalofanya bora enzi za uongozi uliopita. Tunaomba mtoe katika vyombo vyenu tunataka Simba iende hatua nyingine. 

Tulijadiliana tukaona ndugu yetu MO anattaka kununua timu sasa kwanini tumnyime na hali ni mbaya. Tupeni msaada habari itoke.

Plz nisaidie: https://www.change.org/p/uongozi-wa-simba-tumfanye-mo-dewji-awe-mwenye-hisa-nyingi-simba

0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP