Loading...
Monday

Baraka wa BukobaWadau Blog amshukuru Mungu kwa sikukuu ya kuzaliwa


Leo ni kumbukumbu ya siku ya kuzaliwa kwangu, Aug. 23.

Namshukuru Mungu kwa kuniwezesha kuishuhudia siku hii. Ni neema ambayo sistahili. Napaswa kutambua kwamba kila siku katika maisha yangu ni dhamana, niitumie kwa mambo mema; Nizingatie wajibu wa kuvitumia kikamilifu vipaji alivyonipa Mungu kwa manufaa ya wanadamu.

Siwezi kujivunia chochote nilichoweza kufanya, bali ni kumshukuru Mungu na kuendelea kumtegemea na kila ninaposherehekea kumbumbuku ya siku ya kuzaliwa kwangu, fikra zinanituma kufananisha mchango wangu Kimkoa na Kitaifa sawa na ule wa watu maarufu; Ukweli ni kwamba ninajitahidi lakini mchango wangu bado ni hafifu sana. Mengi nimefanya kupitia Bukobawadau Blog Media ninachoweza kusema ni kwamba changamoto ni kubwa sana!
I will always praise God!
----

Baraka,

wavuti.com inaungana nawe katika kumpa Mungu shukurani kwa zawadi hii ya uhai na afya pamoja na mafanikio tele.

wavuti.com inajivunia ushirikiano wako katika tasnia ya kublogu.

wavuti.com inakuombea maisha marefu yaliyojaa afya njema, mafanikio mengi na baraka tele!

0 comments :

Post a Comment

 
Toggle Footer
TOP