Loading...
Wednesday

Mkuu wa Wilaya apiga marufuku bodaboda zaidi ya saa 6 usiku


Mkuu wa Wilaya ya Muheza Hajat Mhandisi Mwanasha Tumbo akizungumza na waendesha bodaboda wa wilaya hiyo ambapo alikutana nao na kuzungumza nao kwenye uwanja wa Jitegemee wilayani humo na kupiga marufuku kuendeshwa usiku zaidi ya saa sita.

Mkuu wa wilaya ya Muheza, Hajat, Mhandisi Mwanasha Tumbo akimsikiliza kwa umakini Mkuu wa Usalama Barabarani wilayani Muheza (DTO) Herbert Kazonde wakati wa mkutano huo. Kulia ni Katibu Tawala wa wilaya ya Muheza.

Katibu wa Chama cha Waendesha Boda Boda wilayani Muheza, Francis Gerald akizungumza katika mkutano huo kuhusu changamoto ambazo zinawakabili.
  • via blog ya Kijamii ya Tanga Raha

0 comments :

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Toggle Footer
TOP