Msaada wa mawazo atimize ndoto yake ya "kuwa na ujuzi wa Medical"

Update:

Maoni kutoka kwa wachangiaji:

  1. Mwambie asome diploma pale Kibaha halafu ajiunge MUHAS/Kairuki/KCMC/ IFAKARA/BUCHS kusoma Udaktari
  2. Asubiri ikitangazwa mwezi wa tano aombe. Changamoto itakuwa alimaliza zamani. Kipaumbele ni kwa waliomaliza 2010 na kuendelea.
  3. Angekuwa ndugu yangu ningemshauri akomae huko aliko

Kuna mdau ametuma ujumbe ufuatao:

MIMI NILIMALIZA KIDATO CHA NNE 2007 NA KUPATA,PHYSICS D,BIOS D, CHEM C, B/MATH D, ENG C.NILIKUWA NA III 23 NIKAENDA UALIMU NA MPAKA SASA NAMALIZIA DEGREE YA ELIMU.NDOTO ZANGU NI KUWA NA UJUZI WA MEDICAL NAWEZA KUFANYA NINI ILI NIWEZE KUTIMIZA NDOTO ZANGU? NAOMBA USHAURI WENU.